Awọn iroyin
-
Amọ̀ Ṣíṣàn: Àwọn Ohun Èlò Tó Wà Fún Àwọn Ìlò Iṣẹ́ Iṣẹ́ Tó Gíga
Nínú ayé àwọn iṣẹ́ ilé iṣẹ́ tó ní iwọ̀n otútù gíga, wíwá àwọn ohun èlò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tó lè fara da ooru líle, ìfọ́ kẹ́míkà, àti ìbàjẹ́ ẹ̀rọ ṣe pàtàkì. Amọ̀ tí a lè yọ́, èyí tí a lè yọ́ pẹ̀lú amọ̀ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìdìpọ̀ pàtàkì, ti di ohun tó ń múni láyọ̀...Ka siwaju -
Aṣọ Okun Seramiki: Ojutu ti o ni agbara lati koju ooru fun awọn aini ile-iṣẹ ati ti iṣowo.
Nígbà tí ooru tó le koko, ewu iná, tàbí àìṣiṣẹ́ ooru bá ń halẹ̀ mọ́ iṣẹ́ rẹ, aṣọ okùn seramiki dúró gẹ́gẹ́ bí ojútùú tó ga jùlọ. A fi okùn alumina-silica tó mọ́ tónítóní ṣe é, ohun èlò tó ti wà ní ìpele yìí dára ju aṣọ ìbílẹ̀ bíi fibergl lọ...Ka siwaju -
Ramming Mass: Akọni Aláìní Orin fún Àwọn Àìní Ilé-iṣẹ́ Tí Ó Ní Ìwọ̀n Òtútù Gíga
Nínú ayé àwọn ilé iṣẹ́ tó ní iwọ̀n otútù gíga, wíwá àwọn ohun èlò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tó lè fara da ooru tó le gan-an, ìbàjẹ́, àti ìbàjẹ́ ṣe pàtàkì. Ibẹ̀ ni ibi tí ramming mass (tí a tún mọ̀ sí ramming mix) ti wọlé. Ohun èlò tí kò ní ìrísí yìí, tí a fi ohun èlò tí kò ní ìrísí gíga ṣe...Ka siwaju -
Ohun tí a lè fi alumina tó lágbára ṣe: Àwọn ohun ìní pàtàkì àti lílo ilé iṣẹ́
Fún àwọn iṣẹ́ tí ó ní iwọ̀n otútù gíga ní ilé iṣẹ́, àwọn ohun èlò tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe pàtàkì fún agbára àti ààbò ẹ̀rọ. A lè fi alumina tí ó ní iwọ̀n tó ga jù—pẹ̀lú 45%–90% alumina—dára gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tó ga jùlọ, nítorí iṣẹ́ rẹ̀ tó tayọ ní àwọn àyíká ooru líle....Ka siwaju -
Àwọn Bíríkì Sillimanite: Ilé Agbára Púpọ̀ fún Àwọn Ohun Èlò Ilé Iṣẹ́
Ní àwọn ibi iṣẹ́-ajé níbi tí ooru gíga, ìfúnpá, àti àwọn ohun èlò ìdènà ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àwọn ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe pàtàkì. Àwọn bíríkì Sillimanite dúró gẹ́gẹ́ bí "ẹṣin iṣẹ́ ilé-iṣẹ́," pẹ̀lú àwọn ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ tí ó ń mú kí iṣẹ́ sunwọ̀n síi, dín owó kù, àti mú kí dídára ọjà sunwọ̀n síi ní gbogbogbòò...Ka siwaju -
Gbogbo Ohun Ti O Nilo Lati Mọ Nipa Awọn Biriki Mullite: Ipinya & Awọn Ohun elo
Ìfihàn Nínú àwọn ilé iṣẹ́ tí ó ní iwọ̀n otútù gíga—láti iṣẹ́ irin sí iṣẹ́ ṣíṣe dígí—àwọn ohun èlò tí ó lè yọ́ jẹ́ ìtìlẹ́yìn fún iṣẹ́ tí ó ní ààbò àti tí ó munadoko. Láàárín àwọn wọ̀nyí, àwọn bíríkì mullite dúró ṣinṣin fún ìdúróṣinṣin ooru tí ó tayọ, ìdènà ìbàjẹ́, àti àwọn ẹ̀rọ...Ka siwaju -
Ilana Iṣelọpọ Biriki Erogba Magnesium: Ṣiṣẹda Awọn Ohun-ini Ti o tọ fun Awọn Ohun elo Iwọn otutu giga
Nínú agbègbè àwọn ilé ìgbóná ilé iṣẹ́ tí ó ní iwọ̀n otútù gíga (bíi àwọn ohun èlò ìyípadà irin, àwọn ladle, àti àwọn iná ìbúgbàù), àwọn bíríkì erogba magnesium dúró gẹ́gẹ́ bí ohun èlò tí ó lè má jẹ́ kí ó bàjẹ́, nítorí pé wọ́n ní ìdènà tó dára sí ìbàjẹ́, ìdúróṣinṣin iwọ̀n otútù gíga, àti ooru...Ka siwaju -
Báwo ni a ṣe le ṣe àyẹ̀wò dídára àwọn aṣọ ìbora okùn seramiki? Àwọn ìwọ̀n pàtàkì mẹ́ta láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti yan ọjà tó tọ́
Nínú àwọn ipò ooru gíga bíi ìpamọ́ ooru ilé iṣẹ́ àti ìdábòbò ooru ilé iṣẹ́, dídára àwọn aṣọ ìbora okùn seramiki ló ń pinnu ààbò iṣẹ́ àwọn ohun èlò àti iye owó agbára tí wọ́n ń lò. Síbẹ̀síbẹ̀, q...Ka siwaju -
Àwọn bíríkì tí kò ní èròjà acid: Ojútùú ààbò onípele púpọ̀ tí a fẹ́ràn fún àwọn ìṣòro ìbàjẹ́
A ṣe àwọn bíríkì tí kò ní àsìdì láti inú iyanrìn kaolin àti quartz nípasẹ̀ ìgbóná ooru gíga, wọ́n sì tànmọ́lẹ̀ gẹ́gẹ́ bí “ohun èlò tí kò ní àsìdì” fún àwọn iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ àti àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì, nítorí ìṣètò wọn tí ó wúwo, ìwọ̀n ìfàmọ́ra omi tí ó kéré, àti...Ka siwaju -
Àwọn Bíríkì Mágnẹ́síọ̀mù-Krómíọ̀mù: Ẹ̀yìn tó ń kojú iná ti ilé iṣẹ́ irin
Ilé iṣẹ́ irin dúró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀yìn àwọn ètò àgbáyé, síbẹ̀ ó ń ṣiṣẹ́ ní ọ̀kan lára àwọn àyíká tí ó le koko jùlọ ní ayé. Láti ooru gbígbóná ti ìyọ́ irin sí ìṣedéédé ìyọ́ irin, àwọn ohun èlò pàtàkì bí àwọn ẹ̀rọ amúlétutù, arc iná mànàmáná f...Ka siwaju -
Àwọn bíríkì Corundum: Fífún Iṣẹ́jade Ojú Ọjọ́ Gíga Lágbára Láàárín Àwọn Ilé Iṣẹ́ Pẹ̀lú Àwọn Ohun Èlò Tó Gbéṣẹ́ Jùlọ
Nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ilé iṣẹ́ tó ní iwọ̀n otútù gíga, agbára láti kojú àwọn àyíká tó le koko àti rírí i dájú pé iṣẹ́ ẹ̀rọ dúró ṣinṣin ń pinnu lílo iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti àǹfààní ilé iṣẹ́. Àwọn bíríkì Corundum, pẹ̀lú...Ka siwaju -
Àwọn Bíríkì AZS: Ojútùú Tó Gbéṣẹ́ fún Àwọn Ohun Èlò Ilé-iṣẹ́ Tó Ní Ìwọ̀n Òtútù Gíga
Nínú ayé àwọn iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ tí ó ní iwọ̀n otútù gíga, wíwá àwọn ohun èlò tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó sì le koko ṣe pàtàkì. Yálà o ń ṣiṣẹ́ ilé-iṣẹ́ ṣíṣe dígí, ilé iṣẹ́ irin, tàbí iṣẹ́ símẹ́ǹtì...Ka siwaju




