Àwọn ọ̀pá Silikoni Carbide/Ẹ̀rọ Ìgbóná SiC
Ibi ti a n lọ: Pakistan
Ṣetán fún Gbigbe~
Àwọn ọ̀pá irin silikoni carbide ní ìwọ̀n otútù tó ga, wọ́n sì ń kojú ìwọ̀n otútù tó ga, ìfọ́mọ́lẹ̀, ìbàjẹ́, ìgbóná kíákíá, ìgbésí ayé gígùn, ìyípadà kékeré ní ìwọ̀n otútù tó ga, fífi sori ẹrọ àti ìtọ́jú tó rọrùn, wọ́n sì ní ìdúróṣinṣin kẹ́míkà tó dára.
Nígbà tí a bá lò ó pẹ̀lú ètò ìṣàkóso ẹ̀rọ itanna aládàáṣe, ó lè gba ìwọ̀n otútù tó péye, ó sì lè ṣàtúnṣe ìwọ̀n otútù náà láìsí ìṣòro gẹ́gẹ́ bí ìlànà ìṣelọ́pọ́ ṣe béèrè. Gbígbóná pẹ̀lú àwọn ọ̀pá carbide silicon rọrùn, ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. A ń lò ó dáadáa ní àwọn pápá ooru gíga bíi ẹ̀rọ itanna, àwọn ohun èlò magnetic, irin mànàmáná, àwọn ohun èlò seramiki, gíláàsì, àwọn semiconductors, ìwádìí àti ìdánwò, ìwádìí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì, ó sì ti di ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná fún àwọn kilns tunnel, àwọn kilns roller, àwọn kilns gilasi, àwọn fireless infrared, muffle infrared, smelting infrared, àti onírúurú ohun èlò ìgbóná.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-09-2024




